1xa มหาอำนาจของเวิล์ด1

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
สงสัยต้องให้มาดูรายงานผม ทุกวัน ซะแล้ว แล้วช่วยแยกจำนวนคะแนนให้ด้วยนะ ผมส่งเองยังคำนวณคะแนนไม่ถูกเลย

13enz

Member
คะแนน react
0
รางวัลประจำวัน นับเป็นตัวนะ ไม่สนว่าว่าจะเป็น ม้า ขวาน ดาบ หอก กระทุ้ง นับ เป็น1หมด
ต่างกับคะแนนทำลาย ที่ขึ้นกับหน่วยทหารที่ทำลายได้

DeletedUser

Guest
แต่ผมไม่เข้าใจเรื่องหนึ่งครับ ว่า รางวัลมันเอามาทำอะไรได้บ้าง ได้มาก็ไม่เห็นมีค่าเท่าไหร่เลย แค่เอาไว้ดูไว้ขู่ก็เท่านั้น กว่าจะได้รางวัลมาก็แสนสาหัส(โดยเฉพาะที่ต้องทำสงครามนะ) ผมว่ารางวัลเอามาแลกเป็นคะแนนพรีเมียมฟรียังดีซะกว่าอีกนะครับ

DeletedUser

Guest
ขอโทษนะครับ พอดีผมกำลังพยายามรวบรวมข้อมูลทุกอย่างเกียวกับเกมส์กับมาอยู่นะครับ โดยเฉพาะเรื่องภาพ กราฟฟิค อะไรพวกนี้ ถ้าใครจำได้ช่วยบอกหน่อยนะครับ เพราะตอนนี้หายสาบสูญไปเยอะครับทั้งทีตามเข้ามา และค้นพบเอง มันหายสาบสูญไปเยอะครับ ต้องการกูกับมาครับ ช่วยหน่อยนะครับ ถ้าใครทราบ

DeletedUser

Guest
- -

แต่ผมไม่เข้าใจเรื่องหนึ่งครับ ว่า รางวัลมันเอามาทำอะไรได้บ้าง ได้มาก็ไม่เห็นมีค่าเท่าไหร่เลย แค่เอาไว้ดูไว้ขู่ก็เท่านั้น กว่าจะได้รางวัลมาก็แสนสาหัส(โดยเฉพาะที่ต้องทำสงครามนะ) ผมว่ารางวัลเอามาแลกเป็นคะแนนพรีเมียมฟรียังดีซะกว่าอีกนะครับ

เป็นสีสันของเกมมั่งครับ
เเละก็เปนสิ่งที่ท้าทายอย่างหนึ่งของพวกชอบความท้าทาย
เเละอาจจะบ่งบอกความโหด-ประสบการณ์

ถูกมะ

DeletedUser

Guest
ผมไม่รู้ครับ แต่รางวัลถ้าตั้งใจทำจริงแล้วทุกอย่างพร้อมก็ทำได้แล้วครับ

overhill

คะแนน react
0
เวิลด์10จบยังครับ จบยังไง ใครชนะครับ?
รบกวนบอกด้วยครับ:confused:

DeletedUser

Guest
ตอนนี้เรามีแค่ 6 เวิร์ลเองไม่ใช่หรอค่ะ :confused::confused::confused: เวิร์ล 10 ยังเปิดไม่ถึงเลยนะค่ะ

แต่ถ้าจะหมายถึงเวิร์ลหนึ่ง ตอนนี้ก็ยังไม่จบค่ะ

DeletedUser

Guest
1XA ที่เวิล์ด1ถ้าว่างก็ช่วยมาเล่น 1xaที่เวิล์ด6 ด้วยนะครับ

DeletedUser

Guest
ผมคิดว่าเวิลอื่นคงทำไม่ได้หรอกนะครับ ที่จะเก่งเหมือนเวิล 1
เวิลอื่นเค้าตั้งเลียนแบบซึ่งผมคิดว่ามันไม่ได้เกิดขึ้นง่ายๆ
เวิล 1 มันเกิดจากการรวมตัวของเผ่าสามเ่ผ่านี่ครับ
เวิลอื่นมาตั้งเลียนจะไปรอดได้ไง(เห็นทุกเวิล ^^)

DeletedUser

Guest
ก็อาจจะใช่ครับ ผมถึงอยากให้เขามาช่วยไง เพราะผมดูมาทุกเวิล์ดแล้ว เวิล์ด6 อยู่ในสภาพที่ดีกว่าเวิล์ดอืนครับ(ถ้าไม่นับเวิล์ด1) ถึงอยากให้เขามาช่วยครับ ทางนี้มีคนเยอะมีทหารเยอะแต่มีคนที่เชี่ยวชาญและชำนาญน้อยครับ

DeletedUser

Guest
ก็อาจจะใช่ครับ ผมถึงอยากให้เขามาช่วยไง เพราะผมดูมาทุกเวิล์ดแล้ว เวิล์ด6 อยู่ในสภาพที่ดีกว่าเวิล์ดอืนครับ(ถ้าไม่นับเวิล์ด1) ถึงอยากให้เขามาช่วยครับ ทางนี้มีคนเยอะมีทหารเยอะแต่มีคนที่เชี่ยวชาญและชำนาญน้อยครับ

อยากไปเหมือนกันนะครับแต่ขอจบทีละWดีกว่าครับถ้างั้นดูแลได้ไม่ทั่วแน่ครับ :):)

DeletedUser

Guest
จบเวิลด์นี้ จะเลิกเล่นแล้วครับ 555 พอละเกมแห่งการรอคอยเวลา นานมากเล่นด้วยความอดทนสูง :d:d

DeletedUser

Guest
พี่อ๊อด จบเกมส์ถ้าชนะเค้ามีของรางวัลให้เอาไปเล่นในเวิร์ลต่อไปไม่ใช่หรอ อิอิอิอิ

ถ้าพี่เลิกแล้วเดี๋ญวใช้ไม่คุ้มนะ หุหุหุ :p:p:p

DeletedUser

Guest
จบเวิลด์นี้ จะเลิกเล่นแล้วครับ 555 พอละเกมแห่งการรอคอยเวลา นานมากเล่นด้วยความอดทนสูง :d:d

ปีครึ่งเองนี่ครับนับตั้งแต่เปิดเซิฟ ผมว่าดอทเอพวกนี้เล่นกันมานานกว่าอีกนะ ;p
เล่นตั้งกะผมอยู่ม.ต้น ตอนนี้ก็ยังเล่นอยู่

DeletedUser

Guest
ลองมาดูที่ W 4 สิครับ ตอนนี้มันส์มากๆ ตอนแรกแบ่งเป็น2ฝ่ายตีกันมันส์เลย แต่ตอนนี้อีกฝ่ายเริ่มแตกละ ย้ายมาอยู่กับฝ่ายใต้ คนที่ไม่ยอมจบก็โดนต่อๆไป ลองไปดูw4 ครับ สุดยอด

DeletedUser

Guest
ลองมาดูที่ w 4 สิครับ ตอนนี้มันส์มากๆ ตอนแรกแบ่งเป็น2ฝ่ายตีกันมันส์เลย แต่ตอนนี้อีกฝ่ายเริ่มแตกละ ย้ายมาอยู่กับฝ่ายใต้ คนที่ไม่ยอมจบก็โดนต่อๆไป ลองไปดูw4 ครับ สุดยอด

ความสามารถผมไม่ถึงครับ ไปที่ไหนก็ไม่รอดแน่นอน 100% คงต้องยอมแพ้ละครับ

บน