W9 เงียบ เหงา มาก

DeletedUser

Guest
เล่นกันเก่งมาก เรนเกินหมื่น ทัพตีครึ่งหมื่น โชคดีเราอยู่ไกลซิมไปวันๆ :cool::cool::cool:

DeletedUser

Guest
ผมออกมาตั้งเผ่าใหม่ไม่กี่วัน 3ก๊ก ประกาศสงครามใส่เฉยเลย ไม่เข้าใจเลยจริงๆ

DeletedUser

Guest
เห็นโปรไฟล์บอกไม่กากอย่างที่คิด สงสัยจะลองเชิงละมั้ง หรือไม่ก็เป็นแค่การแสดง :eek::eek::eek:

DeletedUser

Guest
เย้ ในที่สุดก็ชนะ (ถึงจะไม่สิ้นซากก็เถอะ โอ๊ยปลื้ม t^t)

DeletedUser

Guest
สงคราม COB / EDDGA / W1 และก็ สาขาของแต่ละ สหภาพ และก็ พวกเผ่าที่ตาบอดกดรับสงครามโดยไม่ทราบสาเหตุ :eek::eek::eek::eek::eek:

DeletedUser

Guest
ส่งคำเชิญสงครามมาทำไม frt ติด nap กับเผ่าผมนะ

คะแนน react
0
เรื่องสงคราม cob / eddga / w1 อะ
ผมนี่แหละตัดสินใจยุบเผ่า cob สาขาหลักเอง
แพ้สงครามถึง 3 สงครามครับ

ดีใจกับพวกท่านด้วยครับ

hamohm

Member
คะแนน react
0
เรื่องสงคราม cob / eddga / w1 อะ
ผมนี่แหละตัดสินใจยุบเผ่า cob สาขาหลักเอง
แพ้สงครามถึง 3 สงครามครับ

ดีใจกับพวกท่านด้วยครับ

5555 มันน่าภูมิใจตรงใหน ถ้ายึดบ้านของเผ่าจุดเเดงได้หมดสิถึงจะภูมิใจ ไม่งั้นเเค่นี้ภูมิใจเดียวผมให้เพื่อนในเวิลล์อื่นมาเล่นเวิลล์นี้ตั่งเผ่าไปเเล้วพวกผมประกาสสงครามเเล้วให้มุนกดยุบเผ่า มันก็คงไม่ต่างกันเท่าไหร่หรอกมั่ง ทำสัก 10 รอบ 100 รอบ ยังไม่ภูมิใจเท่าเอาบ้านของศัตรูมาได้หมดทุกหลังเลย ครับ ชนะเเบบนี้มันก็เเค่สิ่งหลอกลวงมั้ง 55555 :cool::cool::cool::cool:

DeletedUser

Guest
ภูมิใจตรงที่เราไม่ได้เป็นฝ่ายเริ่มไงครับ อีกอย่างสมควรแล้วละที่ยุบเผ่าลง สมาชิกเหลือไม่กี่คน อีกอย่าง
-VHS- ยึดไป 77 MAB 55 กับพันธมิตรอีก รวมแล้วก็ 200 กว่าหลัง สาเหตุหลักที่ไม่สิ้นซากเพราะพวกนั้น
เกิดใหม่และหาสมาชิกอยู่นอกเขตสงคราม แต่ดูจากสภาพโดยรวมแล้ว ขนาด K.45 ที่เขาว่าเป็นต่อ
ยังถูกกลุ่มจุดแดงเล็กๆ ถล่มซะจนยับ และเผ่าที่อยู่ในสงครามก็ 6 ต่อ 21 แล้วใน 21 ก็เป็น 3 สหภาพใหญ่ด้วย :eek::eek::eek::eek:

DeletedUser

Guest
ไหงกระเด็นไปอยู่ ดราม่า ซะแล้วละ เจ้าชาย ไอดีอาถรรแน่เลย เห็นหลายรอบละ :eek::eek::eek::eek:

คะแนน react
0
55555 id ผม มีคนนอกติดตามเยอะมากครับ 55555

ไม่รู้จะอธิบายยังไงนะครับ เรื่องมันเกิดแล้ว ก็เพราะ สงครามมันดราม่าไงหระ
555 ถ้าใครอยากรุ้อะไรก็ไปคุยกันได้ครับ

คะแนน react
0
ไอดี ผมไม่ได้อาถรรนะเฟ้ย มีอะไรก็ถามกันได้ครับ คนกันเองครับ

เพราะไอดีผมจบเพราะ EDDGA แต่มันฟื้นคืนชีพเพราะ Drama ครับ

DeletedUser

Guest
pet lemonboy
สมาชิก
วันที่สมัคร: Sep 2012 อยากเลื่อนขั้นเป็นสมาชิกเต็มตัวจังเลย ถ้าคุยบ่อยๆมันจะเลื่อนให้เองหรอ

บน