W9 เงียบ เหงา มาก

คะแนน react
0
5555 เดี๋ยวท่านคิวก็กลายเปนรุ่นใหญ่ครับ
ผมดูเปนละ อิอิ แต่ไม่รุ้จะพูดอะไร 5555

DeletedUser

Guest
ไอ้รุ่นใหญ๋ในนี้มันคือ ผู้ดูแลฟอรัม ไม่ใช่หรอครับ :confused::confused::confused:

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ผม คงไม่ไปเล่นแล้วละเวิล10-11-12-13-ไปเรื่อยๆๆ
ขอหยุดที่เวิล1 ถ้าเวิล1ปิดเมื่อไร
ผมคงจะเลิกเล่นถาวร เบื่อการจบของเวิล1มากมาย

ส่วนเวิล9 ตอนนี้เป็นสายซิมเมืองสบายใจบ้านหลังแรกโดนยึดไป แล้วเกิดใหม่สร้างใหม่
ค่อยยังชัว นานๆเข้าที สบายๆ สายซิม 100%

คะแนน react
0
...

ผม คงไม่ไปเล่นแล้วละเวิล10-11-12-13-ไปเรื่อยๆๆ
ขอหยุดที่เวิล1 ถ้าเวิล1ปิดเมื่อไร
ผมคงจะเลิกเล่นถาวร เบื่อการจบของเวิล1มากมาย

ส่วนเวิล9 ตอนนี้เป็นสายซิมเมืองสบายใจบ้านหลังแรกโดนยึดไป แล้วเกิดใหม่สร้างใหม่
ค่อยยังชัว นานๆเข้าที สบายๆ สายซิม 100%

5555+ ผม สาย ซิมๆ เรนๆ ตีๆ

แต่อีกไม่นาน ผมว่าก็ต้องเลิกเหมือนกันครับ
ติดด้านการเรียน :eek::eek::eek::eek:

hamohm

Member
คะแนน react
0

DeletedUser

Guest
เวิล 10 ผมคงไม่เล่นแล้ว เวิล 9 ก็ไม่รู้จะเล่นจบเวิลหรือป่าว เพราะผลการเรียนตกตำ่ที่สุดตั้งแต่เรียนมัธยม เพราะเกมมีส่วน

คะแนน react
0
ผมก็ ถึง จุดอิ่มตัว ของเกมส์นี้แล้วครับ

เพราะ ที่มาเล่นเกมส์นี้ เพราะเห็นคำว่า กระหายเกียรติยศและชื่อเสียง ประมาณนั้น 5555
แต่ หลายๆ อย่าง ใน เกมส์ นี้ มันทำให้ผมรุ้อะไรหลายๆอย่าง

และ การเรียนก็ตกต่ำลงรึป่าว ก็ รอดู เหมือน กัน ครับ อีก 4 วัน จะไปฟังผล

แต่ผมว่า คงแย่ลงครับ ไม่เกี่ยวกับเกมส์นี้ครับ
ที่ รร เพื่อนมันเอาเหล้ามากินกัน ประจำ ผมก็มีจิบบ้าง
วันๆ เรียนไม่รุ้เรื่องเลย เห้อ ช่วงที่เลวร้ายของชีวิตอีกอย่างคือ ติดเพื่อน
ผมไปเล่นเกมส์ร้านเกมส์ ทุกวันเลย เห้อๆๆๆ

คาดว่า อาจอดเล่นเกมส์นี้เพราะผลการเรียนอาจตกต่ำแน่

DeletedUser

Guest
ไม่เห็นจะน่า ซีเรียส ตรงไหนเลยครับ อันตัวผม เรียน กศน. ม.ต้น ทำงานอยู่ที่ 108 ad สาขา แจ้งวัฒนะ
ชีวิตมันไม่มีอะไรมากหรอกครับ เรียนๆเล่นๆ เรา happy กับชีวิตของเราเท่านี้ก็พอแล้วละครับ
จะไปคิดมากทำไม หลายคนชอบคิดว่า เรียนสูงทำงานเงินเดือนดี นโยบาย ป.ตรี ขั้นต่ำ 15000 ทุกวันนี้ยังใช้ไม่ได้เลยครับ
จะไปหวังอะไรกับชีวิตมาก ชีวิตจริงมันดราม่า ยิ่งกว่าสงคราม ในไทรบัลวอรส์ อีกนะครับ :d:d:d:d:d:d:d:d:d

คะแนน react
0
55555 ก็เผ่าเรามันดราม่านี่นา 5555+

เผ่า drama หล่อ สวย ทั้งเผ่าจร้า

พันธมิตรดราม่าทั้งหลาย เค้ารุ็นะ ว่า หื่นหนะ 55555+

บน