ความสงบ ??

ldavoll

Member
คะแนน react
0
เรนได้อีกบานเลยนะนั่น

ทำไม่ไม่เอาทหารสายตีไปเชือดทิ้งอ่ะ
ไม่รักสงบเลยนะแบบนี้ เอาทหารสายเรนไปเชือดทิ้งเฉยเลย

DeletedUser

Guest
การบแต่ละครั้ง ควรวางแผนให้รอบคอบก่อนว่าจะทำอย่างไร แล้วถ้าเกิดผิดพลาดจะทำยังไง เพื่อเป็นแผนในการปฎิบัติงานครับ เพื่อลดอัตราความสูญเสียของทหารในการรบ และลดทรัพยากรและเวลาและโอการที่คนอื่นจะมาตีเราตอนที่เราเหลือทหารน้อยด้วยครับ

DeletedUser

Guest
อย่างที่บอกทหารสายตีในเมืองนั้นมันเยอะกว่าทหารสายกันดังนั้นจึงสรุปได้ว่าทหารสายกันควรไปตาย

ส่วนแผนนี่มันต้องรอบคอบก่อนอยู่แล้วล่ะครับก่อนตี ยกเว้นมีเหตุการณ์(ที่ไม่คาดคิด)เข้ามา

ป.ล.อย่าลืมไปดูรางวัลที่หายากที่สุดในเวิลด์ด้วยนะ w2น่ะ^^

DeletedUser

Guest
w2 อนนี้ผมตายไปเยอะมาก ตอนนี้ดกำลังปั๊มทหารเต็มที่ แต่ไทรัลนี้ซิครับ เวิล์ด3ผมเดธไปแล้ว ดดนคนอื่นตี ยังงงอยู่เลยว่าเป็นNAP กันแต่มายึดเมืองผมซะงั้น ไม่ได้เข้าไปดูแค่ 12ชม. มาดูอีกที่เหลือแต่เมือง 200คะแนนอยู่เมืองเดียว ก็เลยเริ่มเล่นใหม่ แต่ที่ผมเห็นในเวิล์ด3นี้ คือความเห็นแก่ตัวของหน.เผ่าอยากสุดๆครับ เห็นแก่ตัวมาก หลอกผมให้ส่งทัพไปตีคนอื่น ทหารผมตายไปมหาศาล พอขอทรัพยากรก็บอกจะให้แต่สรุปก็ไม่ให้ พอถึงผมโดนตี กลับไม่ช่วย ขอร้องคนในเผ่าก็ไม่ช่วย ศัตรูก็มีไม่มาก ผมจึงคิดว่าเผ่านี้ทุดรศที่สึด ถ้าผมเป็นเผ่าอื่นแล้วมาอยู่เผ่านี้แต่แรก ผมขอถอนตัวแล้ว ที่ผมมาอยู่เผ่านี้ก็เพราะถูกตี แต่ที่เขาตีผม เขาแพ้ผมหลายครั้ง แต่ด้วยเผ่าเขาอยู่ทางเหนือผม เผ่าผมอยู่กระจายกัน ผมจึงต้องยอมเข้าร่วมแต่ผมก็ไม่ได้สนใจอะไรเลยเกี่ยวกับเผ่านี้ แค่คอยดูการทูตว่าเผ่าไหนศัตรูบ้าง มิตรบ้าง และก็คอยดูฟอรัม(โคตรเยอะเลย)

มาถึงวันนี้เวิล์ด3 คงเละแล้ว ต่อไปนี้ผมคงใช่คำพูดคำๆเดียวที่โจโฉเคยพูดแล้วละครับ

ข้ายอมทรยศคนทั้งโลก แต่ข้าจะไม่ให้ใครคนหนึ่งทรยศข้า

ปล.บาวงคำพูดอาจจะรุนแรงหน่อย แต่ผมเกลียดจริงๆครับเผ่านี้ ถ้าผมตั้งเผ่าในเวิล์ด3ได้สำเร็จเมื่อไหร่ ผมจะตีเผ่านี้ให้พินาศไปเลย เผ่าที่มีคนเห็นแก่ตัว ไม่ควรมอยู่อีกต่อไป

ldavoll

Member
คะแนน react
0
โอ้
ขอแสดงความดีใจกับคุณ deltaforce007 ด้วยนะครับ
ได้รางวัลผู้พื้นคืนชีพสมใจแล้ว
แล้วผมก็ได้เห็นสมใจแล้วเช่นกัน
นับถือๆ
^^

คนแรกและคนเดียวเลยมั้งเนี่ย

DeletedUser

Guest
คุณ Vongola Family เวิล3 อยู่ไหนหละ มายุด้วยกันใหมหละ ส่งจดหมายมาบอกพิกัดตามชื่อละกันนะ

DeletedUser

Guest
ไม่เป็นไรครับ ตอนนี้เวิล์ด3 กับ WAR2 (ไม่เล่น 2วันโดนยึดเมืองซะงั้น เกมส์over เลย) ผมไม่ได้เล่นแล้ว ผมมาสนแค่เวิล์ด1 แล้วครับ ใครขวางผม ผมจะทำลายทิ้งให้หมดครับ

DeletedUser

Guest
การเมืองเป็นเรื่องละเอียดอ่อน โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม รับฟัง บางคนคิดว่าดี นิสัยไม่ดี รู้หน้าไม่รู้ใจนะจ๊ะ

uddy

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
เป็นเช่นนี้

มันไม่ง่ายแต่ก็เป็นไปได้

aod9999

คะแนน react
0
เป็นไปไม่ได้นอกจากเหลือเผ่าเดียวในเวิลเผ่าไหนหนอจะเหลือเผ่าสุดท้าย

DeletedUser

Guest
-+

กำ ป่าวๆๆ แข่ง

น้ำมันแพง

หมายถึงๆ

เผ่าไหน ตอนนี้ กำลัง โหดๆๆๆ อ่ะครัฟ:p

DeletedUser

Guest
อืม ...

ไม่รู้ดิ ต้องถาม Vongola ผมมั่วเกินที่จะตอบได้แบบเขา

;)

DeletedUser

Guest
- -

ยัง ไง ก็ เป็น

one x ยุดี ผม ว่าไม่ใครกล้าหือ หรอก กับ -ass เเละเผ่าที่ติด 1-10:eek:

DeletedUser

Guest
- -

ตอนนี้ มหาชน

ฟัด กัน กับ -ass นิครัฟ

ถ้าผมเดานะ สงสัย มหาชน คง ไม่ไหว

บน