Uof จะแพ้สงครามเหรอ

swpacth

คะแนน react
0
การเมืองและการพูดคุยทั่วไป > Uof จะแพ้สงครามเหรอ

ผมอยากรุจักคุณอ่ะคับ

เหนคนอื่นบอกว่าแต่ก่อนคะแนนคุณเยอะอ่ะ

ผมมาเล่นทีหลังเลยไม่รุจักคุณขนาดczผมยังไม่รุจักเลย

ยังงัยก้อข้อความมาหาผมในเกมหน่อนนะคับ

อยากเข้าเผ่าด้วยอ่ะคับ:)

DeletedUser

Guest
ไม่ละครับ เผ่าผมกับคุณ อยู่กันห่างกันคะละแถบเลยครับ คุณอยู่ k39 ขวาสุดของแผนที่
ผมอยู่ k40 ซ้ายสุดของแผนที่ ผมว่าอย่าจะดีกว่าครับ แต่ในอนาคตอาจจะได้อยู่ครับ ถ้าผมปฎิบัติการอย่างหนึ่งสำเร็จนะครับ

DeletedUser

Guest
หมายถึงผมรึเปล่าครับ

ที่บอกว่าคุณอยู่เผ่าไร นะครับ

DeletedUser

Guest
เปลี่ยนชื่อเดิมไปซะละ
หมายถึงอะไรหรือครับ

kidtibode

Member
คะแนน react
0
กำ ตายจิงไม่ทันข่างเลย ท่าน ถามคนในฟอรั่มแล้วกัน ไปละ

DeletedUser

Guest
ทางเรารบแบบมีเกียรติค่ะ ไม่ได้มีเล่ห์เหลี่ยมกลโกง
ใช้วิธีแบบตรงไปตรงมา เพราะเกมบอกนิสัยคนเล่นได้

กลัวทำไมล่ะคะ
ทหารตายเราไม่ได้ตายตามทหารสักหน่อย
บ้านถูกยึดเราก็ยังนอนหลับอยู่ที่บ้านอย่างสบาย

ถ้าจะชนะหรือแพ้ก็ต้องแบบมีศักดิ์ศรีค่ะ
อย่าหวังชัยชนะแล้วเอาศักดิ์ศรีของความเป็นคนมาแลกเลย

ldavoll

Member
คะแนน react
0
แต่คลิปติดเรทมันมีคนพูดในคลิปในทางไม่ดีน่ะสิครับ

คุณเชื่อว่าคุณรบแบบมีเกียรติ เราก็เคารพในเกียรติของคุณ
แต่บางคนมันไม่แบบนั้นสิครับ

borisjineman

คะแนน react
0
เมื่อนักการฑูตพูดว่า "ใช่ หรือ อาจจะ" เขามีความหมายว่า "อาจจะ"
เมื่อนักการฑูตพูดว่า "อาจจะ" เขามีความหมายว่า "ไม่"
เมื่อนักการฑูตพูดว่า "ไม่" เขาไม่ใช่นักการฑูต ( เพราะนัก การฑูตที่ดีจะไม่ปฏิเสธใคร ) kj

DeletedUser

Guest
ยังไงก็ไม่รู้นะครับไพเรทเผ่าหลักกลายเป็นเผ่า!1xa!ซะแล้ว

บน