Uof จะแพ้สงครามเหรอ

DeletedUser

Guest
แค่ pirate มารวมเผ่ากับ 1XA

จะดราม่ากันไปไหน ใจเย็นๆกันไว้เน้อ :D

ปล. ส่วนนำนาจมืดต่างๆ ผมไม่รู้ไม่ชี้นะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
หัตถ์พระเจ้านำมาซึ่งความสมหวังและความผิดหวัง
ดราม่าจังช่วงนี้ สงสัยต้องพักผ่อนบ้างละ เอิ๊ก
ลืมไปนี่มันเวลางานนี่หว่าพักไม่ได้ เดี๋ยวลูกน้องมาเห็นซวยอีก 555:cool:

DeletedUser

Guest
ขอต่ออีกนิดนะ อ่านแล้วอยากร่วมดราม่า ^^" (ซะงั้น)

การหักหลังกัน ไม่ใช่ว่าpirateเท่านั้นที่ทำได้
เผ่าอื่นๆก็ทำได้ทุกเผ่า แม้ในชีวิตจริง ก็มีให้เห็น
ผมอยากบอกว่าคนที่ยอมรับเรื่องแบบนี้ไม่ได้ เป็นคนที่อ่อนต่อโลกมาก

ส่วนแต่ละเผ่านะ ผมขอจิจารณ์หน่อยนะ ผมรู้ว่าASSมองว่าpirateไม่ดีอย่างนู้นอย่างนี้ ผมจะอธิบายให้ทุกคนมองหลายๆแง่มุม ไม่ใช่กบในกะลา

pirate
>>> ที่pirateมารวมกับ1XA สำหรับASSจะคิดว่าโดนทรยศเลยออกมาโวยวาย แต่สำหรับ1XAมันเป็นแผนที่วางไว้แล้ว หากว่าpirateหันมาตี1XA
นั่นก็เท่ากับpirateทรยศ1XA จริงไหมครับ มันจะเหมือนกับว่าpirateทำอย่างไหนก็ผิด แต่ความจริงคือมันเป็นแผนตบตาASSที่ค่อนข้างเนียนแล้วASSก็นึกไม่ถึงเท่านั้นเอง

ทั้ง ASS และ UOF หรือ แม้กระทั้งเผ่าผมเอง ก็เคยหักหลังเผ่าอื่นเช่นกัน
ผมขอไม่วิจารณ์โดยละเอียดตอนนี้นะ เพราะผมไม่ต้องการให้ดราม่าต่อ
ที่ผมอธิบายให้มองหลายๆมุม แล้วเอาpirateมายกตัวอย่างก็เพื่อ พวกเราจะได้ไม่โง่ ไม่อ่อนต่อโลก

ขอให้เรื่องจบแค่นี้ ok แยกย้ายได้ (ถือโอกาสปิดฉากดราม่ายกที่1 :D )

DeletedUser

Guest
แค่ pirate มารวมเผ่ากับ 1XA

จะดราม่ากันไปไหน ใจเย็นๆกันไว้เน้อ :D

ปล. ส่วนนำนาจมืดต่างๆ ผมไม่รู้ไม่ชี้นะ

Prirate ไปรวมกับ 1XA แล้วหรอ
งืม ตอนนี้ รู้ 2 ก๊กล่ะ
ก็มีผู้นำเป็นโจโฉ ก๊กนึง ส่วนทายาทของ สุมาอี๊ ก็พอจะเห็นลางๆ ล่ะ
มีผู้นำเป็นเล่าปี่ ก็กนึง

แล้วก๊กของซุนกวนล่ะ กลุ่มไหนหว่า กลุ่มทางใต้ของเวิร์ลหรือป่าว

ปล.ใครคืออำนาจมืด ขอเกมส์หว่า ขอใช้สิทธ์พาดพิง ได้ป่าวเนี่ย

ldavoll

Member
คะแนน react
0
หักหลังเลยหรอครับเนี่ย
555+
ถึงแพ้แต่ก็สบายใจแล้วละครับ
อย่างน้อย ผมก็ไม่เคยหักหลังใคร

แล้วผมก็มั่นใจอีกว่า เราไม่เคยหักหลังใคร
แพ้แบบมีสปิริต มันก็ยังดีกว่าชนะแบบไม่เหลืออะไรเลย

มันมองได้หลายอย่างนะครับ
1เกมแสดงสันดารคน เกมยังเป็นขนาดนี้ แล้วชีวิตจริงจะขนาดไหน
2มันก็แค่เกม เราจะทำอะไรก็ได้ มันแค่ในเกม...ไม่ต้องจริงจังอะไรมากหรอก ขำๆ ไม่ทำในชีวิตจริงหรอก
แล้วคุณ Strygwyr Bloodseeker เป็นประเภทไหนหรอครับ

ถึงสงครามจบ แต่สหายร่วมรบจะยังคงอยู่...ตลอดไป

ครีอุส

คะแนน react
0
ขอต่ออีกนิดนะ อ่านแล้วอยากร่วมดราม่า ^^" (ซะงั้น)

การหักหลังกัน ไม่ใช่ว่าpirateเท่านั้นที่ทำได้
เผ่าอื่นๆก็ทำได้ทุกเผ่า แม้ในชีวิตจริง ก็มีให้เห็น
ผมอยากบอกว่าคนที่ยอมรับเรื่องแบบนี้ไม่ได้ เป็นคนที่อ่อนต่อโลกมาก

ส่วนแต่ละเผ่านะ ผมขอจิจารณ์หน่อยนะ ผมรู้ว่าassมองว่าpirateไม่ดีอย่างนู้นอย่างนี้ ผมจะอธิบายให้ทุกคนมองหลายๆแง่มุม ไม่ใช่กบในกะลา

pirate
>>> ที่pirateมารวมกับ1xa สำหรับassจะคิดว่าโดนทรยศเลยออกมาโวยวาย แต่สำหรับ1xaมันเป็นแผนที่วางไว้แล้ว หากว่าpirateหันมาตี1xa
นั่นก็เท่ากับpirateทรยศ1xa จริงไหมครับ มันจะเหมือนกับว่าpirateทำอย่างไหนก็ผิด แต่ความจริงคือมันเป็นแผนตบตาassที่ค่อนข้างเนียนแล้วassก็นึกไม่ถึงเท่านั้นเอง

ทั้ง ass และ uof หรือ แม้กระทั้งเผ่าผมเอง ก็เคยหักหลังเผ่าอื่นเช่นกัน
ผมขอไม่วิจารณ์โดยละเอียดตอนนี้นะ เพราะผมไม่ต้องการให้ดราม่าต่อ
ที่ผมอธิบายให้มองหลายๆมุม แล้วเอาpirateมายกตัวอย่างก็เพื่อ พวกเราจะได้ไม่โง่ ไม่อ่อนต่อโลก

ขอให้เรื่องจบแค่นี้ ok แยกย้ายได้ (ถือโอกาสปิดฉากดราม่ายกที่1 :d )

ยก2.เริ่มได้ค่ะ
เห็นด้วยเป็นอย่างกับสุดที่รัก ชีวิตคนเรามันต้องหักหลังคนเข้าไว้เป็นวิธีทางของผู้ยิ่งใหญ่แต่ส่วนมากมักไม่ค่อยตายดี ไม่ว่าโจโฉ ซุนกวน
เล่าปี่ สุมาอี๊ ตัวเองต้องระวังเข้าไว้นะอย่างโจโฉก็หักหลังซุนกวน สุมาอี๊ก็หักหลังโจโฉ มันก็ไล่ไปเป็นงูกินหาง โอ้จริงสิงูกินหาสัญญลักษณ์
ของวิชาเล่นแปรธาตุ ตัวเองมีจะใช้ศิลานักปราชญเพื่ออมตะใช่มะส่วนพวกคนอื่นๆคือเครื่องสังเวยมันต้องได้ก้อนใหญ่แน่ๆเพราะสังเวยทั้งเวิลด์นิ
รักนะเด็กโง่ จ๊วบๆๆ

DeletedUser

Guest
หักหลังเลยหรอครับเนี่ย
555+
ถึงแพ้แต่ก็สบายใจแล้วละครับ
อย่างน้อย ผมก็ไม่เคยหักหลังใคร

แล้วผมก็มั่นใจอีกว่า เราไม่เคยหักหลังใคร
แพ้แบบมีสปิริต มันก็ยังดีกว่าชนะแบบไม่เหลืออะไรเลย

มันมองได้หลายอย่างนะครับ
1เกมแสดงสันดารคน เกมยังเป็นขนาดนี้ แล้วชีวิตจริงจะขนาดไหน
2มันก็แค่เกม เราจะทำอะไรก็ได้ มันแค่ในเกม...ไม่ต้องจริงจังอะไรมากหรอก ขำๆ ไม่ทำในชีวิตจริงหรอก
แล้วคุณ Strygwyr Bloodseeker เป็นประเภทไหนหรอครับ

ถึงสงครามจบ แต่สหายร่วมรบจะยังคงอยู่...ตลอดไป

ปลง ซ่ะแล้ว -.-

DeletedUser

Guest
prirate ไปรวมกับ 1xa แล้วหรอ
งืม ตอนนี้ รู้ 2 ก๊กล่ะ
ก็มีผู้นำเป็นโจโฉ ก๊กนึง ส่วนทายาทของ สุมาอี๊ ก็พอจะเห็นลางๆ ล่ะ
มีผู้นำเป็นเล่าปี่ ก็กนึง

แล้วก๊กของซุนกวนล่ะ กลุ่มไหนหว่า กลุ่มทางใต้ของเวิร์ลหรือป่าว

ปล.ใครคืออำนาจมืด ขอเกมส์หว่า ขอใช้สิทธ์พาดพิง ได้ป่าวเนี่ย

เกมส์นี้มันต้องแบ่งป็น 3 ก๊ก หรอ

-.-

DeletedUser

Guest
นี้คือลูกผู้ชายของคุณใช่ไหม ความเป็นคนในให้เป็นประโยชน์เอาไอดีผมมาใช้งานไล่เพื่อนผมออก
ถามจริงเถอะไอ้พวกสันขวานพวกฉันเติมเงินจ่ายเงินเดือนให้พวกแกนะโว้ยทำแบบนี้เกินไปแล้วนะ
เหอะถ้าไม่พวกฉันจ่ายเงินเติมพวกแกจะมีเงินใช้กินกันหรอ เล็กแกคงไปพูดกับน้องต้นไผ่อย่างภูมิใจใช่ไหม พ่อเล่นเกมส์กแต่ก็ใช้วิธีโกงหน้าด้านๆเพื่อเงินเดือนและโบนัสของพ่อ

DeletedUser

Guest
-.-

โอ้ทะเลแสนงาม

ฟ้าสีครามสดใส

มองเห็นเรือใบ

ลอยอยู่ในทะเล ทะเล๊ ทเล๊ ~

โอ้ สิ ดู ดู๊ ดู

ดู ซิ ดู หมู่ ปลา

กุ้ง หอย นา นา

ลอยอยู่ในทะเล ทะเล๊ ทะเล๊ ~ ~

^0^

ผมสร้างความลั๊น ล๊า ให้ทุกท่านน่ะครับ เครียดมากเด๋วแก่กันหมด :p

DeletedUser

Guest
นี้คือลูกผู้ชายของคุณใช่ไหม ความเป็นคนในให้เป็นประโยชน์เอาไอดีผมมาใช้งานไล่เพื่อนผมออก
ถามจริงเถอะไอ้พวกสันขวานพวกฉันเติมเงินจ่ายเงินเดือนให้พวกแกนะโว้ยทำแบบนี้เกินไปแล้วนะ
เหอะถ้าไม่พวกฉันจ่ายเงินเติมพวกแกจะมีเงินใช้กินกันหรอ เล็กแกคงไปพูดกับน้องต้นไผ่อย่างภูมิใจใช่ไหม พ่อเล่นเกมส์กแต่ก็ใช้วิธีโกงหน้าด้านๆเพื่อเงินเดือนและโบนัสของพ่อ

อย่าลามปากด่าถึงครอบครัวผมนะครับ และผมไปทำอะไรคุณครับ

DeletedUser

Guest
พวกคุณแฮ๊กไอดีผมไล่เพื่อนผมออกจากเผ่า อย่าบอกว่าเล่นร้านเลยโดนเพราะผมไม่เคยเล่นร้าน

DeletedUser

Guest
คุณก็ร้องเรียนไปซิครับ อย่าลามถึงครอบครัวผม ไปคุยกับคุณหมู และไปคุยกับคุณ tony ได้ ไม่ใช่กำลังโมโหผมแล้วเจออะไรแล้วพาลใส่ผมและลูกผม การใช้คำพูดของคุณล่วงละเมิดออกนอกเกมชัดเจนนะครับ ผมก็อยู่เฉย ผมไม่ได้ออกนอกเกมครับ ผมจะหักหลังใคร ใครจะหักหลังผม ก็เรื่องในเกม เอาชื่อเล่นผม และลูกผมมาใช้ หลายๆคนเขารู้นะครับ

DeletedUser

Guest
เผ่าเราไม่เคยหักหลังใคร
แต่เราถูกกระทำก่อน และแค่เปิดโปงความไม่ถูกต้องนี่ผิดตรงไหนคะ

คุณระบำมายาอย่าพึ่งท้อนะคะ เราเชื่อว่า ธรรมะย่อมชนะอธรรมอย่างแน่นอน

ชนะโดยใช่กลโกง มันน่าภูมิใจมากนักหรือ
แพ้อย่างสมเกียรติ มีศักดิ์ศรีและความภาคภูมิใจกว่าชนะจากการใช้กลโกงค่ะ ^^

ใช่ไหมคะพี่น้อง
ชนะแล้วเขาแจกบ้านพร้อมที่ดินหรือ 555555

DeletedUser

Guest
การหักหลัง โดยใช้กลยุทธ์ หรือกลอุบาย ยังพอรับได้ครับ แต่ถ้าใช้วิธีที่ผิดกฎของเกมส์ มันก็ควรจะมีบทลงโทษครับ
แต่ว่าใครหรือครับ ที่ แฮ็กคุณ

บน