ทวีปไหนในเวิรด์1 หน้าอยู่ที่สุด ลองมาตอบกันเล่นๆนะครับ

DeletedUser

Guest
ขออภัยด้วยครับ ท่านมองโกเล่

เนื่องจากตอนแรกสมาชิกผมเขาจะส่งสนับสนุนให้

แต่กดผิดไปกดโจมตีซะงั้น

จะให้ทางผมชดเชยอย่างไรดีครับ

devildemon

Member
คะแนน react
0
- -'

เป็นเรื่องเป็นราวอะไรกันเกิดขึ้น
คุณ มองโกเล่ ผู้ยิ่งใหญ่

DeletedUser

Guest
ก็เขาบอกอย่างนี้ ผมเลยให้เขาชดใช้ครับ ให้กดยุบเผ่า =1xa= ไงครับ

DeletedUser

Guest
หุหุ บอกแล้วแถว K33 มีสัตว์ร้ายอาศัยอยู่ก็ไม่เชื่อ ดันเลยเถิดเข้าไปเล่น Sim City แถวนั้น โดนซะเละเลย
ผมยังไม่กล้าเข้าไปเลยเดี๋ยวโดนจับกินเอา เอิ๊ก

DeletedUser

Guest
จะยังไงครับ เผ่าคุณจะชดใช้ไหมครับ
ผมมีให้ 2ทางเลือกครับ
1. ยุบเผ่า =1xa=
2. ยุบเผ่า !1xa! =1xa=a +1xa+ =1xa=b

จะยังไงครัย จะชดใช้โดยยอมทำตามข้อไหนครับ
1หรือ 2ครับ และขออย่าให้คุณมาเปลี่ยนประเด็นเรื่องนี่นะครับ

DeletedUser

Guest
ยุบเผ่านี่เหมือนยุบพรรคไหมครับ
ต้องฟ้องศาลโลกที่คุณวองโกเล่จะตังก่อน
เหมือนยุบพรรคก็ต้องฟ้องศาล...ก่อน ให้ศาลพิจารณาความผิด

DeletedUser

Guest
ผมคิดไว้แล้วครับ คุณต้องบอกว่า ขอเอาไปถามคนในเผ่าก่อนครับ (มันเป็นคำพูดเก่าๆครับที่คนเราชอบนำมาใช้ เพื่อจะต่อเวลาต่อไปครับ)

DeletedUser

Guest
CN+End รายงาน..

ขนาดนี้สถานการ ตรึงเครียดระดับ delta
เนื่องจากเกา.. เอ้ย..1XAทำการยิงปืนใหญ่ใส่เกา.. เอ้ย R.S.A.
ตอนนี้ R.S.A.ไม่พอใจเป็นอย่างมาก 1XAจึงนำเรื่องเข้าสภา เพื่อหาทางแก้โทดต่อไป...

DeletedUser

Guest
และแล้วจะเป็นอย่างไร โปรดติดตามต่อไปครับ

----------------------------------------------------------
ต่อให้อีก จะบ้ารึครับ ผมต้องการคำตอบครับ ว่าจะทำตามข้อไหนครับ 1หรือ 2ครับ แต่ผมมีข้อ 3ให้จะเอากันไหมครับ

DeletedUser

Guest
ทำไม 1xa ทำตัวเหมือนพรรคประชาธิปปัตย์จังครับ ยิ่งไม่ชอบอยู่ด้วย

DeletedUser

Guest
เชิญเสนอมาเลยครับ ท่านมองโกเล่ ข้อ3 ที่ว่านั้นคืออะไร

ปล. ผมก็ไม่ชอบพรรคประชาธิปปัตย์ เช่นกันครับ

DeletedUser

Guest
~ W1 ยุติธรรม ~

Strygwyr Bloodseeker
และ
Vongola Family

เชิญที่ศาลเลยครับ เราจะตัดสินให้เป็นกลางที่สุด

DeletedUser

Guest
ปล่อยคนที่คุณบังคับให้เขาเข้าร่วมเผ่าทุกคนออกจากเผ่าคุณครับ ทั้งคนจาก cz nz uof nt_wc utsl และอีกหลายเผ่าครับ

borisjineman

คะแนน react
0
สงสัยจะถึงจุดจบของ 1xa แล้วล่ะ ท่านvogola จะอดอาหารปะท้วงจนกว่าจะถูกยุบพัก

DeletedUser

Guest
ศาลยังไม่ได้ตั้งเลยครับ ต้องสรรหาผู้พิพากษาก่อน น่าจะใช้เวลาไม่เกิน 1 ปี

เออ ถามหน่อยครับ ซุย ขี้ ขิง นี่คืออะไรครับ คนโบราณไม่เข้าใจ ใครก็ได้ช่วยอธิบายหน่อยครับ

บน