ทวีปไหนในเวิรด์1 หน้าอยู่ที่สุด ลองมาตอบกันเล่นๆนะครับ

DeletedUser

Guest
ปล่อยคนที่คุณบังคับให้เขาเข้าร่วมเผ่าทุกคนออกจากเผ่าคุณครับ ทั้งคนจาก cz nz uof nt_wc utsl และอีกหลายเผ่าครับ

ผมไม่เคยบังคับใครเข้าเผ่าเลยนะ ท่านมองโกเล่เข้าใจผิดแล้วละ

DeletedUser

Guest
อ่านว่า วอง(Von)-โก(go)-เล่(la)

Vongola เอาชื่อนี้มาจากในการ์ตูนรีบอร์น ซึ่ง วองโกเล่ แฟมิลี่ คือชื่อของแก็งมาเฟียที่ใหญ่ที่สุดในโลก โดยมีพระเอกเป็น Boss ..

DeletedUser

Guest
หรือครับ คุณทำคุณเองนะครับ ข้อ 3ถือว่าไม่นับครับ เหลือแค่ 2ข้อครับ

DeletedUser

Guest
ผมเข้าใจละ นึกว่าอะไร
ที่แท้ก็ ซุย ขี้ ขิง นี่เอง 555
ตรงกับบุคลิกเขาเลย

DeletedUser

Guest
เหมือนที่โรงเรียนผมเลย เป้นคณะสียูงทอง อีกชื่อ ผู้ดีเก่า ได้มาจาก ทุกอย่างเป็นอันดับ 5ทุกอย่าง มี 5คณะ
ราชพฤกษ์(ม้ามืด)
จามจุรี(โคตรฉลาด)
นนทรี(ที่ 3ตลอด ผู้นำทั้ง 5คณะ)
ยูงทอง(ผู้ดีเก่า ที่5ตลอด)
เฟืองฟ้า(เทพทั้งคณะ)

DeletedUser

Guest
โรงเรียนอะไรเหรอครับ จะส่งลูกไปเรียนหน่อยครับ
จะได้ให้เป็นเพื่อนกับน้อง Vongola ด้วย

DeletedUser

Guest
โรงเรียน อนุบาล อะไรครับ ผมไม่เคยมีเลย

DeletedUser

Guest
สมัยก่อนผมเรียนก็ไม่มีอนุบาลนะครับ มีแต่โรงเรียนประถม
สมัยนี่ต้องเรียนเตรียมอนุบาล อนุบาลแล้วถึงเข้าชั้นประถม
เสียเงินเยอะพอดูกว่าจะเรียนจบกันได้

DeletedUser

Guest
ยังดีที่Vongolaยังเรียนอยู่ชั้นอนุบาล

จะได้มีเวลาไตร่ตรองถึงอนาคต ว่าจะเป็นนายกแบบไหน ;)

DeletedUser

Guest
อย่างนี้ คุณ มองโกเล่ ต้องยื่นเรื่องถึงศาลโลก แล้วล่ะคับ

เพื่อยื่นเรื่องการที่ สมาชิกของเผ่า 1xa ทำให้สมาชิกของเผ่า คุณ มองโกเล่

เสียดินแดน ที่เขาพระวิหาร ( เกี่ยวกันไหมเนี่ย ) ^ ^

ส่วนคราวหลัง เวลาคุณ มองโกเล่ จะขอเรน จากเผ่าไหน

ก็ให้บอกเขาว่า ช่วยส่งมาโจมตี ที่พิกัด xxx / xxx น่ะคับ

เขาจะได้ส่งผิด เป็น กดส่งสนับสนุน มาให้ 555+

เพราะดูๆ แล้ว มีแต่คนเคารพ นับถือ และให้การสนับสนุน คุณ มองโกเล่ กันทั้งนั้น

DeletedUser

Guest
ถ้าไม่ยุบตอนนี้ต้องยื่นเรื่องให้ศาลคุ้มครองชั่วคราวก่อนนะครับ
น่าจะใช้เวลาสักสิบปีในการพิจารณาคดี เพราะเป็นคดีระดับโลก หุหุ:d

DeletedUser

Guest
คุณ วองโกเล่ สู้ สู้ ค่ะ ^^

เห็นด้วย เห็นด้วย เห็นด้วย

DeletedUser

Guest
เอากะเขาด้วยเหรอคุณแจ๊ด อย่าลืมไปลงชื่อยุบพรรคกะเขาด้วยนะครับ เอิ๊ก!

บน