เผ่าไหนจะได้ครองเวิร์ด 6

wanwam

คะแนน react
0
ผู้ที่จะได้ครองเวิล6

เราคิดว่าน่าจะเป็นเรานะ 55555555หลงตัวเอง อ้ออีกอย่างเข้าร่วมเผ่าเรานะเผ่า B-DG:cool:

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ตี8pmจนโดนแบนเลยว่ะเรา งงชิบ ซิสหลายไอดี แต่ไม่ได้เอามาช่วยกัน
ใครแจ้งเนี้ยตุ๊ดจิงๆ

ยินดีด้วยนะคะที่ปลดแบนแล้ว

DeletedUser

Guest
555 8 p.m. ก้องี้แหละ คนน้อยทำเป็นเก่ง(ก้อเก่งของเค้าจริงๆ555:d)ไม่งั้นจะกล้าต่อกรกับ seed,ก๊วนป่วน,sbs เหรอครับเห็งคะแนนทำลายแต่ล่ะคนแล้วอึ้งยังว่าโชคดีน่ะทำบุญเยอะได้khมารับไปอยู่ไม่งั้น ซี่แหงแก๊ ตายไปนานและ 555:):):)

ผมว่าคนมากๆ มันอ่อนเองมากกว่าครับ พวกเราไม่เก่งหลอก อิอิ

DeletedUser

Guest
sbs รู้สึกอยู่ในสภาวะในผู้นำแถมแตกคอกันเองด้วย
มีเผ่าถึง20กว่าเผ่า ช่างน่าเวทนาจริงๆ

nuaom201

คะแนน react
0
เผ่าไหนโหดไม่โหด

ดูจากคะแนนทำลายน่าจะเป็นตัวตัดสินได้น๊ะ

DeletedUser

Guest
SBSกัดกันเองซะแล้ว แอบไปเห็นแล้วทนดูไม่ได้
ผู้หญิงยังโดนด่า ตอนนี้แตกคอกันหมดแล้ว
บ้านคนเถื่อนยังตีแย่งกันเอง ทะเลาะกันไม่รู้จักจบ เห็นแล้วน่าสมเพชซะจริง
โดนล้อมด้วย8PM ด้านล่างมีKH ฮ่าๆ แถมตอนนี้พันธมิตรยยกเลิกพันกันเป็นแถว
รายนามศัตรูที่จะรุมกินโต๊ะ SBS ในเร็ววัน
8 p.m. ยกเลิก
As OnE ยกเลิก
KH#LC ยกเลิก
KH#CA ยกเลิก
WORLD ยกเลิก
KH#K~H ยกเลิก
KH#SS ยกเลิก
KH#4 ยกเลิก
KH#T ยกเลิก
loser ยกเลิก
KH#WL ยกเลิก
KH#5 ยกเลิก
[KH]2e ยกเลิก
KH[DR] ยกเลิก
KH#3 ยกเลิก
OA@Sia ยกเลิก
CR@Sia ยกเลิก
KH#WD ยกเลิก
RS@Sia ยกเลิก
WORLD! ยกเลิก
R@l0lz ยกเลิก
RONIN ยกเลิก
DS@Sia ยกเลิก
Q.Q. ยกเลิก
KH#2 ยกเลิก
KH#1 ยกเลิก
HSL ยกเลิก

nuaom201

คะแนน react
0
SBSกัดกันเองซะแล้ว แอบไปเห็นแล้วทนดูไม่ได้
ผู้หญิงยังโดนด่า ตอนนี้แตกคอกันหมดแล้ว
บ้านคนเถื่อนยังตีแย่งกันเอง ทะเลาะกันไม่รู้จักจบ เห็นแล้วน่าสมเพชซะจริง
โดนล้อมด้วย8PM ด้านล่างมีKH ฮ่าๆ แถมตอนนี้พันธมิตรยยกเลิกพันกันเป็นแถว
รายนามศัตรูที่จะรุมกินโต๊ะ SBS ในเร็ววัน
8 p.m. ยกเลิก
As OnE ยกเลิก
KH#LC ยกเลิก
KH#CA ยกเลิก
WORLD ยกเลิก
KH#K~H ยกเลิก
KH#SS ยกเลิก
KH#4 ยกเลิก
KH#T ยกเลิก
loser ยกเลิก
KH#WL ยกเลิก
KH#5 ยกเลิก
[KH]2e ยกเลิก
KH[DR] ยกเลิก
KH#3 ยกเลิก
OA@Sia ยกเลิก
CR@Sia ยกเลิก
KH#WD ยกเลิก
RS@Sia ยกเลิก
WORLD! ยกเลิก
R@l0lz ยกเลิก
RONIN ยกเลิก
DS@Sia ยกเลิก
Q.Q. ยกเลิก
KH#2 ยกเลิก
KH#1 ยกเลิก
HSL ยกเลิก

แล้วจะไปว่าเค้าทำไมเพื่ออารัยล่ะคะ

DeletedUser

Guest
มาแล้ววว

มาแล้ววว
อิอิ
ตั้งแต่เล่นไทรบัลมา

พึ่งเคยเข้าฟอรัมนี่แหละ
โย่วๆๆ
อิอิ

DeletedUser

Guest
ผมเดาว่า
เผ่า WORLD จะได้ครองเวิล 6 ครับ
อิอิอิ :rolleyes:

DeletedUser

Guest
40เทพ ยึด k 33-43-34 และครับ อิอิ

wowww !!! น่าภูมิใจมากจ้ะ :p สู้ๆนะ จะรอดู ^^ ว่าโหดจิงมั้ย

หลักๆแล้วแค่ 44 - 45 -54 -55 ถ้ายึดได้ถึงจะโหดจิง ;)

คะแนนทำลายก้วัดอะไรไม่ได้ทั้งหมดหรอกนะจ้ะ อุอิ

nuaom201

คะแนน react
0
ผมเดาว่า
เผ่า WORLD จะได้ครองเวิล 6 ครับ
อิอิอิ :rolleyes:

มาตีกะ 8 p.m. เลยไหมค่ะ จะได้ครองเวิลด์เร็วๆ
น่าสงสารจัง 8 p.m. ใครๆก้อไม่รัก รุมทำร้าย

nuaom201

คะแนน react
0
wowww !!! น่าภูมิใจมากจ้ะ :p สู้ๆนะ จะรอดู ^^ ว่าโหดจิงมั้ย

หลักๆแล้วแค่ 44 - 45 -54 -55 ถ้ายึดได้ถึงจะโหดจิง ;)

คะแนนทำลายก้วัดอะไรไม่ได้ทั้งหมดหรอกนะจ้ะ อุอิ

วัดได้ ดิ เกมส์สงครามนี่ ถ้าไม่วัดที่คะแนนทำลายให้วัดที่ไหนล่ะ
ให้วัดการที่เล่นมาราธอน เหรอ เล่นนานๆๆๆ เก็บบ้านคนไม่ออนไปวันๆเพื่อครองทวีปงั้นอ่ะดิ

555555555555555555555555

บน