เผ่าไหนจะได้ครองเวิร์ด 6

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ทำอะไรผิดน๊อหนิเรา ถึงได้มีคดีติดตัว

กำ
เพราะความเป็นเพื่อนออม
บอยเลยโดนไล่ออกจาก sbs เลยเหรอ ช่างไม่แยกแยะเลยอ่ะ

ออมจำได้ว่าบอยเป็นคนของ sbs ดั่งเดิมเลยนะ

b078932078

Member
คะแนน react
0
ปิดทองหลังพระครับอ้อม ไม่เป๊นไรสักวันผมคงเจอเพื่อนแท้จริงๆ

คะแนน react
0
ฮ่าๆๆ

สมองมันไม่แยก ระหว่าง เพือนเก่า กับเพือนใหม่

ในสมองมันจะหาทุกทาง เพื่อ เอาชนะ จนลืมไปว่าใครเป็นยังไง

แต่นายก็ได้รู้แล้วนิ ว่าใครเป็นไง ก็จำไว้ละกัน ครับ เผ่าผมตอนรับเสมอนะครับ ออม ว่าไงผมก็ตามนั้น เพือนแบบนั้น ไม่ต้องไปคุยกับมันหลอกครับ

ลืมได้ยิ่งดี จะไปใสใจทำไมไม่มีมันก้ไม่ตาย เพราะว่าเราไม่ได้ผิดนิ เนอะ:d

DeletedUser

Guest
เผ่าอะไรก้อช่างแต่ตองไม่ใช่ SBS (บุคคลในสหพันธ์ KH ):uaxe:

DeletedUser

Guest
ไม่ค่อยได้ผูกมิตรกับผู้เล่นใน sbs เท่าไรเลย

เพราะมาเล่นกะเพื่อน 3 คน คุยกันแค่ในหมู่เพื่อน

เลยไม่มีปัญหาเพื่อนใหม่เพื่อนเก่า

ห้าๆๆ

nuaom201

คะแนน react
0
ไม่ค่อยได้ผูกมิตรกับผู้เล่นใน sbs เท่าไรเลย

เพราะมาเล่นกะเพื่อน 3 คน คุยกันแค่ในหมู่เพื่อน

เลยไม่มีปัญหาเพื่อนใหม่เพื่อนเก่า

ห้าๆๆ

8 p.m. เราเป็นมิตรกะทุกคนเสมอค่ะ
ถ้าตีกันเกมส์ส่วนเกมส์ แต่นอกเกมส์เรายังคงเป็นเพื่อนกันเสมอค่ะ

DeletedUser

Guest
K.45 โดน 8.pm สอยมาเกิดใหม่ซะและ*-*

สู้ๆครับทุกคน:D

DeletedUser

Guest
8 p.m. เราเป็นมิตรกะทุกคนเสมอค่ะ
ถ้าตีกันเกมส์ส่วนเกมส์ แต่นอกเกมส์เรายังคงเป็นเพื่อนกันเสมอค่ะ

จริงหรือเปล่า ได้ข่าวว่าคุณส่งเผ่าเล็กไปเกิดใหม่หลายคนแล้ว

nuaom201

คะแนน react
0
จริงหรือเปล่า ได้ข่าวว่าคุณส่งเผ่าเล็กไปเกิดใหม่หลายคนแล้ว

ทำไงได้ล่ะคะสำหรับเกมส์สงคราม
ไม่ใช่จุดฟ้า/ม่วง/น้ำเงิน

จะเก็บไว้เพื่ออารัยค่ะ
เพื่อรอเค้าส่งเราไปเกิดเหรอ

พูดตลกเนอะ

DeletedUser

Guest
ทำไมโหดจังแล้วผมจะโดนไปเกิดใหม่ไหมเนี่ย ฮิฮิ

DeletedUser

Guest
หวัดดีครับผมใครอยู่52บ้าง เดี๋ยวผมพาครองทวีปนี้55555:d:d

DeletedUser

Guest
ดูแล้ว 8 คงสู้พวกท่านไม่ไหวแล้วแระครับ อันดับเผ่า ขึ้นเอา ขึ้นเอา แย่จัง

DeletedUser

Guest
ผมอยู่k35ฮะถ้าว่างแวะมาเยี่ยมมั่งนะขรับ

DeletedUser

Guest
555 8 p.m. ก้องี้แหละ คนน้อยทำเป็นเก่ง(ก้อเก่งของเค้าจริงๆ555:D)ไม่งั้นจะกล้าต่อกรกับ Seed,ก๊วนป่วน,SBS เหรอครับเห็งคะแนนทำลายแต่ล่ะคนแล้วอึ้งยังว่าโชคดีน่ะทำบุญเยอะได้KHมารับไปอยู่ไม่งั้น ซี่แหงแก๊ ตายไปนานและ 555:):):)

nuaom201

คะแนน react
0
555 8 p.m. ก้องี้แหละ คนน้อยทำเป็นเก่ง(ก้อเก่งของเค้าจริงๆ555:d)ไม่งั้นจะกล้าต่อกรกับ seed,ก๊วนป่วน,sbs เหรอครับเห็งคะแนนทำลายแต่ล่ะคนแล้วอึ้งยังว่าโชคดีน่ะทำบุญเยอะได้khมารับไปอยู่ไม่งั้น ซี่แหงแก๊ ตายไปนานและ 555:):):)

พูดดีจังนะคะคนน้อย ทำเป็นเก่ง เหอะๆ

DeletedUser

Guest
ตี8pmจนโดนแบนเลยว่ะเรา งงชิบ ซิสหลายไอดี แต่ไม่ได้เอามาช่วยกัน
ใครแจ้งเนี้ยตุ๊ดจิงๆ

บน