สงครามปะทุ

ts00971444

คะแนน react
0
เผ่าใหญ่ ก็เป็นธรรมดาครับ ปกติผมตีใคร เขาเจรจาผมก็หยุด คุยกันได้ครับ คนไทย ใช้ภาษาไทย

DeletedUser

Guest
ใหญ่ที่ไหน สมาชิกน้อยกว่าเผ่าคุณอีกมีสมาชิก

ผมว่า เผ่าคุณน่าสงสัยน่ะ
เผ่าคุณอยู่ทวีป หกหก อยู่ๆกระโดดมาขยายใน หกห้า
ผมว่ามันแปลกๆน่ะครับ
ทั้งที่ขยายลงล่างน่าจะง่ายกว่า

แล้วไม่ได้ค่อยๆมาด้วย
กระโดดมาไกลทีเดียวเชียวล่ะ

DeletedUser

Guest
พวกนี่ป่าเถื่อน ตีกันอยู่ได้ อยู่แบบสงบสงบก็ดีอยู่และ

DeletedUser

Guest
อะไรจะเกิดก็ให้มันเกิด!

จริงไหมครับ เผ่า -ass-

สงครามมาเราก็ ลุย สงครามจบเราก็ม่อ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
-ass- ชอบตีมั่วใครๆก็รู้ เมื่อก่อนก็มาตีผม :(

ผมจำได้เลย เพื่อนโดนเผ่าคุณตี
เลิกเล่น ได้เราก็งงทำไมเลิกเล่น
พอไปเจออีกเกมลองไปถาม
มันบอกเมียด่า
ซึ้งเลย เพื่อนผมกลัวผู้หญิงมากกว่ากลัวเผ่าใหญ่ๆ
:( :(

DeletedUser

Guest
^^ม่อเป็นคำหยาบคายแสลงหูนะครับ ถามครูแล้วเขาบอกว่า ม่อ เป็นคำเรียกอวัยวะเพศหญิง

แต่ในที่นี้ไม่รู้จะมีความหมายอื่นอีกหรือเปล่า

DeletedUser

Guest
^^ม่อเป็นคำหยาบคายแสลงหูนะครับ ถามครูแล้วเขาบอกว่า ม่อ เป็นคำเรียกอวัยวะเพศหญิง

แต่ในที่นี้ไม่รู้จะมีความหมายอื่นอีกหรือเปล่า

อย่าคิดอะไรให้มันมากมายหรือลึกขนาดนั้นครับ ม่อ มาจากคำว่า หม้อ ที่วัยรุ่นมันเขียนหนังสือไม่เป็นครับ เป็นภาหนะใช้หุงต้มครับ:p:p

ldavoll

Member
คะแนน react
0
อย่าคิดอะไรให้มันมากมายหรือลึกขนาดนั้นครับ ม่อ มาจากคำว่า หม้อ ที่วัยรุ่นมันเขียนหนังสือไม่เป็นครับ เป็นภาหนะใช้หุงต้มครับ:p:p
โดนกันเป็นแถบ
วัยรุ่นมันเขียนหนังสือไม่เป็น

เศร้าเลย

ว่าแต่ คุณไผ่แพนด้า เป็น mod มานานยังครับ
ผมไม่ทันสังเกตุ

DeletedUser

Guest
พอดี เขาบอกว่าความลับภายในห้ามเปิดเผยครับ :p:p

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ช็อคเลย
ถามเจอความลับภายใน
ว่าแต่ ถ้าความลับภายนอกมันเป็นยังไง
จะได้เข้าใจเรื่องความลับภายใน

-*-

DeletedUser

Guest
จริงอ่ะ

ขนาดนั้นเลยเหรอครับพี่^^

DeletedUser

Guest
จะพูดทำไม เย้วก็โดนผู้มีอำนาจ สั่ง ฆ่าปิดปากหลอก

042714193

คะแนน react
0
ตื่นรึยัง

คุณไม่คิดให้ไกลเองครับ:):)

รอกันไปก่อนครับ สักวันผมจะกลับมา โดยเริ่มจาก สาขาของnvd ทั้งหมด และรวบตีเผ่า=x= ล้อมเผ่าcz ครับ

=1xa= ไม่ใช่ ขนมนะ ตื่นสิ ตื่น อย่าฝันกลางวันเลย

เข้าเมืองตาหลิงก็ต้องหลิวตาตาม นี้อาไรอยุ่ในดงตีน แทนจะยุบเผ่าไปรวมกับเขานี้ ยังทำ เปนเก่งจะเป้นดยุค

DeletedUser

Guest
vongola family คุณจะกลับมาวันใหนทันครับ
สมาชิก รองสุดท้าย ก็ 80000 เเล้วยังจะอีก 2 สาขาอีก

ผมขอร้องนะครับ ช่วยบอกชื่อคุณในเกมได้เปล่าครับ

บน