สงครามปะทุ

DeletedUser

Guest
ไอ้ที่ผมบอกนั่นคงไม่ทำตามนั่นแล้วครับ เพราะตอนนี้จุดประสงบค์ของผมอย่างเดียวคือจัดการเครือของcz ทั้งหมด ความแค้นส่วนตัวขอเก็บไว้ก่อนครับ
เพื่อสันติสุข แห่งเวิล์ด

DeletedUser

Guest
โอ้โห ถ้าเผ่าทั้งเผ่ามันจะจัดการกันง่ายๆแบบนั้นก็คงไม่ใช่เกมส์ออนไลน์แล้วล่ะ555

ใช่ว่าตื่นเช้ามาเผ่าอันดับ5ของเวิลด์มันจะหายไปจากตารางซะดื้อๆ ทำได้ก็โครตเทพเลยล่ะ

042714193

คะแนน react
0
เฮ้อ

ไอ้ที่ผมบอกนั่นคงไม่ทำตามนั่นแล้วครับ เพราะตอนนี้จุดประสงบค์ของผมอย่างเดียวคือจัดการเครือของcz ทั้งหมด ความแค้นส่วนตัวขอเก็บไว้ก่อนครับ
เพื่อสันติสุข แห่งเวิล์ด

ไม่ตื่นชะที ตื่นสิตื่น เลิกฝันบ้าๆได้แล้ว

เผ่าอันดับ 1-10 หนิ ถ้าจะตีไห้แตกจิงๆ

ผมว่า 3เดือน -1 ปีเลยนะ อย่าลืม พวกเขาไม่ได้อ่อนหัดเหมือนคุณ

เมื่อสุ้ไม่ได้แล้วมา ระบายในบอร์ด ป.ญ.อ

DeletedUser

Guest
ถ้าเราไม่ทำแล้วใครจะทำละครับ
ถ้าเราไม่สู้แล้วใครจะสู้
ก่อนที่ศัตรูจะยึดแผ่นดินได้ เราต้องสู้เพื่อขจัดศัตรูออกไปให้หมด

DeletedUser

Guest
โอ้โห ถ้าเผ่าทั้งเผ่ามันจะจัดการกันง่ายๆแบบนั้นก็คงไม่ใช่เกมส์ออนไลน์แล้วล่ะ555

ใช่ว่าตื่นเช้ามาเผ่าอันดับ5ของเวิลด์มันจะหายไปจากตารางซะดื้อๆ ทำได้ก็โครตเทพเลยล่ะ

ทำได้นะ ก็กดยุบเผ่า รับรองตื่นมาหายชัว

DeletedUser

Guest
-*- จัดการที่ว่าคือจัดการจากการรบและยึดเมืองครับกรณีนั้นไม่นับ เพราะถ้าเกิดมันบ้ายุบเผ่าขึ้นมามันก็คงจะเกินไปสร้างมาตั้งนาน555

DeletedUser

Guest
ไม่ต้องถึงขั้นยุบก็ได้
เปลี่ยนชื่อ ก็หายแล้ว อิอิอิ

DeletedUser

Guest
ท่าน vongola family
ที่พูดว่าจะการกับเคลือข่ายของ CZ อะ
พูดแล้วทำได้จริงอะเปล่า
ทำไม่ได้ก็อย่าเอ๋ยออกมาสิคับเนีย = ="
ถ้าท่านทำได้แล้วทำมัย CZ ยังมีการแตกสาขาร่วมออกมาอีกอะ
จัดการให้หายไปหรือจัดการให้เพิ่มขึ้นเนีย = ="

DeletedUser

Guest
มันยังไม่ถึงเวลาที่ผมจะบอก หรือ พูดอะไร ช่วงนี้ผมอาจจะไม่ได้เข้ามาคุยอะไรมาก เพราะผมก็ติดสอบเหมือนกัน ก็เลยไม่ได้สนใจcz ในตอนนี้เท่าไหร่หนัก

DeletedUser

Guest
ระวังนะครับทำอะไรทำด้วยความแค้นจะสำเร็จไม่ได้ เก็บความแค้นนแล้ววางแผนดีๆล่ะครับ

ทุกครั้งเล่าปี่มีสติถึงจะรบกันศัตรูหลายแสนก็ไม่เคยแพ้ แต่เมื่อเล่าปี่มีกองทัพ8แสนแล้วทำการด้วยความแค้นเล่าปี่จึงพาตนเองไปสู่จุดจบ

DeletedUser

Guest
Cz มันไม่ดีหรอ เขาจะทำอะไรก้เรื่องของเขา เอาตัวเราก็พอครับ

DeletedUser

Guest
แค้นไปก็เท่า่นั้น
อัพเมืองต่อไปดีกว่าครับ
^^

DeletedUser

Guest
ระวังนะครับทำอะไรทำด้วยความแค้นจะสำเร็จไม่ได้ เก็บความแค้นนแล้ววางแผนดีๆล่ะครับ

ทุกครั้งเล่าปี่มีสติถึงจะรบกันศัตรูหลายแสนก็ไม่เคยแพ้ แต่เมื่อเล่าปี่มีกองทัพ8แสนแล้วทำการด้วยความแค้นเล่าปี่จึงพาตนเองไปสู่จุดจบ

เหมือนตอนที่เล่าปี่ ยกทัพไปปราบซุนกวน แก้แค้นให้น้องร่วมสาบาน ชิมิ
(หมายถึง ตอนนี้ป่าวหว่า)

DeletedUser

Guest
มั่วกันอยู่ได้ ไปรบกับ -ass- ได้เเล้ว พี่เตฝากบอกมา

DeletedUser

Guest
รบอยุ่คับ

เอาชื่อผมขึ้นแล้วไม่เขียนตำแหน่งให้ผมอะ = ="

จะรุ้มัยเนียว่าผมอยุ่ฝ่ายตำแหน่งอะไร ไม่มีใครใส่ให้ผมเขียนเองนะ = ="

DeletedUser

Guest
ลงในเว็บให้เเล้ว ฝ่ายเทคนิค เทคนิคอะไรอะ

บน