สงครามปะทุ

uddy

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
เป็นเช่นนี้

มันเป็นเรื่องของเกมส์

DeletedUser

Guest
- -

หน้าม่อ ไง ครัฟ

ที่ เขา เอาไว้ ด่า ผู้ชาย

DeletedUser

Guest
ด้วยเผ่าnvd ได้ยกทัพมาตีสมาชิกเผ่าผม ผมซึ่งเป็นหัวหน้าเผ่า ก็ได้ส่งจดหมายร้องเรียนไปยังเผ่าnvd ซึ่งคำพูดในจดหมายอาจจะรุนแรงไปซะนิดนึง แต่เพราะผมกำลังมีสงครามหลายด้าน ซึ่งทางสมาชิกเขาที่ชื่อblood ก็ได้เลิกตีทางผมก็ส่งจดหมายไปขอบคุณเขา ต่อมาหัวหน้าเขาหรือคุณbaba ได้มีมติสั้งตีผม ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมเขาถึงทำกันอย่างนี้ ทั้งทีผมส่งไปจดหมายไปปรับความเข้าใจตั้งแต่เกิดการปะทะที่jaacopp ในวันที่ 15 ส.ค. 53 ซึ่งก็สัปดาห์กว่าแล้ว ผมก็ยังส่งไปยำแล้วอีกหลายครั้ง แต่เขาก็ไม่อ่านผมก็ไม่เข้าใจเจตนาที่แท้จริงของเขาหรอกครับ ทั้งที่เผ่าผมและเผ่าnvd นั่นก็เคยให้ความร่วมมือด้านการค้าขาย หลายๆต่อหลายครั้ง และผมยังเคยเข้าร่วมเผ่าnvd ด้วยซึ่งต่อมาผมก็แยกออกมา และนำแบบแผนของnvd มาใช้ปรับปรุงเผ่าของตัวเองให้ทันสมัย และเป็นเผ่าที่ความยุติธรรม แต่ ณ วันนี้ ผมก็ได้สงสัยเจตนาที่แท้จริงของเผ่าnvd แล้วว่าเขาจะกำจัดฝรั่งหรือว่าเขาจะกำจัดคู่แค่งชาวไทยกันแน่
ซึ่งเรื่องนี้ ถ้าเกิดสงครามกันจริงๆ ผมขอบอกไว้ตรงนี้ว่าผมจะไม่โจมตีสมาชิกเผ่าnvd ถ้าไม่จำเป็น แต่ผมจะโจมตีคุณbaba ในข้อหาที่ไม่ยอมรับฟังอะไรจากผครับ และยังสั่งให้สมาชิกเผ่าnvd ตีผมอีก
ซึ่งศึกครั้งนี้ใครที่สนใจเข้าร่วม ก็ให้ติดต่อมาที่ผมได้ครับ ผมขอยำอีกทีศึกครั้งนี้ไม่ใช่ศึกระหว่างเผ่าผมกับเผ่าnvd แต่เป็นศึกเผ่าของผมกับคุณbaba ครับ

ยังโจมตีอยู่รึป่าวคับเนี่ย (มาเป็นลูกน้องผมมั้ย ผมจะให้ตำแหน่งแม่ทัพ ^^)

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ไม่มีอะไรมากครับ มีแค่ขัดแย้งกับ gps นิดหน่อย แต่ถ้าเขาใช้กำลังลุยมาผมก็ลุยกลับ

DeletedUser

Guest
ไหวไม่ไหว แต่ผมอยากจะเข้าร่วมฝ่าย 1xa แล้วสิครับ เริ่มไม่ชอบ gps กับ ass แล้วครับ มันกวนสุดๆครับ

DeletedUser

Guest
- -

อิอิ

ท่านวองโกเล่ เข้า กับ 1xa น่า กลัว จัง

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
จะมาแล้วกุนซือมังกร แบบนี้ 1xa ก็ โค-ตะ-ระ น่ากลัวเลยมีท่านวองคอยวางแผนให้ :d

DeletedUser

Guest
เริ่มไม่เห็นเงาหัวตัวเองแล้วสิน่ะ ฮ่าๆๆๆ

DeletedUser

Guest
เหอะๆ ก็ไม่แน่ครับ
อาจจะแพ้ปัญญาตัวเองก็ได้

พูดเล่นๆนะ อย่าคิดมาก ^^

DeletedUser

Guest
งั้นผมเป็นสุมาอี้ละกัน
ถึงจะไม่เก่งแต่ลูกหลานก็โค่นบัลลังฮ่องเต้
เป็นฮ่องเต้ซะเอง

อิอิ...^^

DeletedUser

Guest
ต้องดูกันไปละกันละคับ ว่ามันจิเิดอะไรขึ้นยังไง ไม่ใช่ว่าอยู่เผ่าอันดับ 1 แล้วจะดีนะคับ ยิ่งอยู่จุดสูงสุด ยิ่งอันตรายมาก

บน