เผ่าใดอยากกำจัดcz บ้างครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ว้าวๆโพสกันสนุกเลย ทำไม cz ดังจังหว่ามีเสน่ห์ดึงดูดดีแท้ ทำไมไม่มีกระทู้ เผ่าใดอยากกำจัด -ass- มั่งหนอ จะได้มีไรสนุกๆอ่าน อิอิ

ไปปรึกษา คุณ มองโกเล่ สิครับ
เขามั่วเก่ง

DeletedUser

Guest
งง

ผมไม่ได้ว่าคุณดูถูกครับ

แต่ผมหมายถึงผมดุถุกคนประเภทนั้น(ไม่รู้ใคร)

พวกชอบฮอกมาพุดนั่นพูดนี่ยอตัวเองเหยีบคนอื่น

น่าหมั่นไส้ครับ :d:d:d

คุณกำลังพูดถึงใครเหรอครับผมยังไม่เข้าใจผมเรียนมาน้อย

DeletedUser

Guest
ตอบครับ

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ deltaforce007
ขนาด pirz-c สาขาย่อย ยังโดน เผ่า all เผ่าเล็กๆ ตีแตกเลยคับ ตอนนี้ หัวหน้่าเผ่า pirz-c (อดีตหัวหน้าเผ่า) ยังย้ายไปอยู่เผ่าหลักของ pirate เลยคับ แต่เผ่าเค้าก็เก่งจิงๆนั้นแหละคับ สาขาpirz-c กำลังแตก สาขา pirz-e ก็เพิ่มขึ้น

ถามคุณbambooดูสิครับ pirateมีวันนี้ได้ก็เพราะเขา กลยุทธ์นี่เด็ดมากเลย ยืมมือเผ่าอื่นรบก็ยังได้

แสดงว่าเขาเก่งมาก คุณอย่าประเมินว่าเผ่าไหนจะชนะด้วยคะแนนรวมเลย ให้ดูที่การวางกลยุทธ์มากกว่า

ฉะนั้นถ้าคุณไม่รู้จักpirateดีพออย่าพึ่งพูดดีกว่าครับ

ผมก็ไม่ได้บอกว่าผมดูที่คะแนนนี่คับ แต่ผมดูตรงที่ เผ่า ALL ได้ทำการยึดเมืองของ PIRZ-C ต่างหาก ผมบอกตอนไหนหว่า ว่าผมดูคะแนน :confused:

การที่ถูกยึดเมืองก็ได้ฟังจากคุณเล็กตอบแล้วนะครับ ว่าทำไมถึงต้องลบสาขาCและเพราะอะไร ที่ถูกยึดเมือง

ผมเชื่อว่าถ้าไม่ตั้งใจให้ถูกยุบสาขานี้จะยังคงอยู่ครับผมเชื่อมือคุณBamboo

DeletedUser

Guest
ถ้าอยากให้เผ่าใหนดังต้องเขาเปิดประเด็น มองโกเล่

DeletedUser

Guest
ถ้าอยากให้เผ่าใหนดังต้องเขาเปิดประเด็น มองโกเล่

มันก็จริง
ปรกติเข้ามาผมตอบไม่ได้
ก็ไม่สนใจ

แต่มองโกเลทำให้กระทู้น่าตอบมากขึ้น
จนผมแสวงหาทางทำให้ตอบได้จนตอบได้

DeletedUser

Guest
เวลาคนโกรธ เขาจะโกรธที่ยึดเมืองมากกว่านะครับ

DeletedUser

Guest
ครับ ถ้ามันไม่สนุกผมคงเปิดหรอกครับ กระทู้มีไว้เพื่อความสนุกในการพูดคุยไงครับ

Zipcom

คะแนน react
0
ครับ ถ้ามันไม่สนุกผมคงเปิดหรอกครับ กระทู้มีไว้เพื่อความสนุกในการพูดคุยไงครับ

เปิด ไว้ พูดคุย ไม่ใช่ หา แนวร่วม รึ ไง 5555+ งั้น เปลี่ยนชื่อ กระทู้ ดีกว่า มั้ย มาๆ พูดกันสนุกๆ เหอๆๆ เปิดกระทู้มาโหด มาเจอประโยคนี้ฮา ก๊าก

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ผมยังโกรธตัวเอง ยึดได้ไงวะเนี่ยบ้านตัวเอง
เมื่อวานงงกับขุขขนางส่งไป5ทัพยึดเมืองเดีบว เสียไปตั้งหลายล้าน ทั้งค่าทหาร ค่าผลิตขุนนาง ค่าผลิตเหรียญทอง โอ๊ย มึน

ldavoll

Member
คะแนน react
0
5 ทัพนั่นเพื่อความแน่นอนไงครับ
เพื่อนผมส่งไป 4 ทัพยึดไม่ได้
เสียหายไม่รู้ตั้งเท่าไหร่

ผมล่ะเซ็งมากกว่า
อดได้รางวัลผู้โชคร้าย
ส่งไปแล้วมันดันเหลือ 2 แต้ม

DeletedUser

Guest
เเน่นอน ผมได้รางวัลผู้โชคร้าย เพราะไม่คิดไง เสียเเร่ไปตั้งเเต่ล้าน เซง

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ผมยังโกรธตัวเอง ยึดได้ไงวะเนี่ยบ้านตัวเอง
เมื่อวานงงกับขุขขนางส่งไป5ทัพยึดเมืองเดีบว เสียไปตั้งหลายล้าน ทั้งค่าทหาร ค่าผลิตขุนนาง ค่าผลิตเหรียญทอง โอ๊ย มึน

เหรียญกดแล้ว ขุนนางหาย กดแค่ขุนนางใหม่นี่ครับ
เอามานับรวมทำไม แบบนี้ ถ้าขุนนางตัวที่ ร้อย
ก็ 100+101+102+103+104= 510
เอา 510 คุณ ไม้ 28,000 ดิน 30,000 เหล็ก 25,000

เป็น ไม้ 14,280,000 ดิน 15,300,000 เหล็ก 12,750,000
ดีแล้วครับที่เหรียญไม่ต้องกดใหม่ ไม่งั้นหลังๆมีจุก

ค่าสร้างขุนนาง เรื่องเล็กไปเลย ^.^

DeletedUser

Guest
นั่นน่ะสิ

อีก1อาทิตย์ปฏิวัติยึดเมืองครั้งใหญ่ดูแต้มผมเด้อ^^

DeletedUser

Guest
ส่วนใหญ่ผมส่งไป 4 ปกติมันก็ยึดได้แล้ว
แต่มีอยู่บ้างเหมือนกัน ไม่รู้ว่าจะดีใจหรือเสียใจดี ยึดได้ตั้งแต่ตัวที่ 3 พอตัวที่ 4 เข้าไปก็ โครม...เรียบร้อย ยึดครองตัวเองครั้งแรก

ยังมีอีกครั้งนึง ส่งไป 4 เหมือนกัน ยึดได้ตั้งแต่ตัวแรก เพราะมีคนเริ่มส่งขุนมาก่อน
พอ 1 ยึดได้ 2 3 4 ก็ตีกันเป็นทอดๆ เหอๆ สะใจ ขุนนางตายทีเดียว 3 ตัว
แต่มีแค่ตัวที่ 4 ที่ยึดครองตัวเองเพราะ 1 2 3 ผมจัดไปแบบเบาหวิว
ขุนตัวที่ 4 จัดทัพไปแบบจัดหนัก กะว่าจะเอาไปเฝ้าบ้านด้วย -*-

เสียแร่ไม่เท่าไหร่ แต่เสียเวลาสร้างขุนนางนี่สิ

DeletedUser

Guest
โฮ๋ๆแค่3ชม.สร้างทัพนี่สินานเลย

วันนี้กดสร้างขุนนาง12ตัวเตรียมยึดเมือง

เสียดายเหลือแค่16ตัวที่ผลิตได้ToT

DeletedUser

Guest
ทัพไม่ห่วง ขุนนางมีค่าเหรียญทองสักเท่าไร ลองคิดดู

DeletedUser

Guest
...

สมาชิคของ เผ่า priate c บางคนย้ายมาอยู่เผ่าผม และเป้นสมาชิค ระดับสูงของ เผ่า priate c ด้วย ทาง priate ได้ สงทหาร ขึ้นมาโจมตี เผ่า all หลาย ครั้ง ส่งมากหลายสาขา แต่ละคนที่ส่งมาก็คือ ผุ้เล่นระดับของ แต่ละสาขา ok ครับ เผ่าผม โดนยึดบ้านไปหลายหลังในตอนแรก แต่ พวก ท่านก็เสีย กองทัพไปหลายสิบกองทัพ

ช่วงหลัง ที่ส่งมาโจมตี ก็หนักยิ่งกกว่าเก่า แต่ คราวนี้ทางเผ่าผม เสียหายไม่มาก เท่าไหร่ พวกท่าน เผ่า priate เล่นมากันทั้งสาขา A B E ส่งมากันเยอะจริงๆ ทังหัวหน้าเผ่า ทั้ง หน่วยจู่โจมพิเศษ เล่นเอาสมาชิค เผ่าผม ถอนใจ จะเลิกเล่น จนผมต้องตามกลับมาเล่นใหม่ต้านทัพ พวกคุณ kidtibode//ddpub125 ลองไปดู สกอร์ ป้องกัน ของ 2คนนี้สิครับ ว่าโดนไปหนักขนาดไหน...มีป้าย ผู้ป้องกันประจำวัน คนละ 2-3 ป้าย... รายงานการป้องกันที่สมาชิคเผ่าผมส่งมาให้ดู ผมเก็บไว้เยอะครับ

พูดง่ายๆ ตีเผ่าผมไม่แตก เผ่าสาขา C เลยแตก แทน บอกตรงๆ ผมยังไม่คำใจคำว่าสหภาพเท่าไหร่ ผมดูแล้วเหมือน เผ่าหลายๆ เผ่า มารวมกัน แล้ว รุม เผ่า อื่นมากกว่า คำว่าสหภาพ อาจดูแล้ว สวยหรู
แต่ในความคิดหลายๆ คน ผมว่า เขาก็คิดเหมือนๆกับผมนี่แหละ เหมือนทำให้ระบบเกมส์ เสียสมดุลย์

ตอนนี้ผมมีสมาชิคเพิ่มขึ้นมาก จาก 41คน ตอนนี้กลายเป้น 50 กว่าคนแล้ว แน่นอน บ้านหลายๆหลัง ของสมาชิคเผ่า ผม ได้มาจากการยึดบ้าน priate c ผมว่า ทางสาขา c เขาก้สู้เต็มที่แล้วละ
แต่ เหมือนคนถูก สาขา หลัก ทอดทิ้ง มากกว่า ตอนนี้อดีตหัวหน้าสาขา c ย้ายไปอยู่ เผ่า strom แทนแล้ว ระบบสหภาพ ท่านจะโทษสาขาย่อย ไม่ได้หรอกครับ มันอยู่ที่การบริหารสหภาพมากกว่า

ผมมันก็แค่ เผ่าเล้กๆ เผ่าหนึ่ง นะครับ แค่อยากจะออกมา บอกความจริง ว่า สาขา priate C ไม่ได้ โดนยุบครับ แต่โดน ตีจนแตกยับ สมาชิคแต่ละคนก็ต้องเอาตัวรอดกันเอา เอง
ถามเผ่า -GPS- ดูก็ได้ครับ หรือเผ่าใน K47 ก็ได้ครับ ว่าเกิดอะไรขึ้น

...คงไม่มี ใครคิดที่จะยุบเผ่า ที่มีคะแนน หลายล้าน หรอกครับ จะบอกว่ายุบสาขา มันไม่ใช่หรอกครับ ความจริงคือ สาขานี้แพ้สงคราม ครับ สมาชิค เผ่า ของ priate c ที่ย้ายเข้าเผ่าผม บางคน พูดแบบน้อยใจ เหมือนคนโดนทอดทิ้ง ความจริงก็คือความจริงครับ

ผมเองก็เห็นแล้วละว่า ยังมี สงคราม ขนาดใหญ่รออยู่ ผมอาจจะแพ้ ได้ทุกเมืื่่อ แต่ทำไงได้ละ เพราะ คำว่าสภาพมันใหญ่จริงๆ แต่ เผ่า ผมก็ได้ ฝาก รอย แผลเป็นไว้ กับ สภาพ ขนาดใหญ่นี้เอาไว้แล้ว นั่นคือ การทำลาย priate c นั่นเอง เผ่าผมก็เล่นไปตามยถากรรม ของเผ่า สมาชิค น้อยๆ สู้ได้ก็สู้ สู้ไม่ได้ก็แพ้ แต่ถ้า มาเจอ กัน แบบ 1เผ่า vs 1เผ่า ผมว่า จะโค่นเผ่าผมคงยาก มากถึงขั้นมากที่สุด

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน