คุยการเมือง เรื่องเวิล์ด1

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

gogza001

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
.........

5555 พี่ฟังแล้ว กลัวปะ ผมฟังแล้วเชยๆอะ เพราะผม มีแฟนนอนข้างๆ ท้ากลัวมากๆ ก้ ซุก ไปเลย

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ฝนตก ฟ้าร้อง
เลยต้องเลิกไปก่อนอ่ะ
ฟังแล้วก็งั้นๆ พร่ามอะไรก็ไม่รู้ เสียเวลาโดยเปล่าประโยชน์แท้ๆ

อยากจะบอกว่า
ระวังโดนคนอื่นเขาด่านะ
ออกนอกเรื่องเนี่ย
เห็นบางคนโดนแล้ว

gogza001

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
..........

555 ครับ ด่า ก้เท่านั้น ไปเจอกันในเกมเลยดีดว่า^^

DeletedUser

Guest
คุณแค่ฟัง แต่ผมเมื่อคืน พิมพ์คุไปด้วยจนถึง ตี 1 ปรากฎเสียงคนเดิน ที่บ้าน
ปรักๆ คุรคงรู้ว่าผมจะทำไรต่อไป (ปิดคอมอย่างรวดเร็วและรีบนอน)

DeletedUser

Guest
นอกเรื่องเเล้ว 1xa มีใครจะคุยต่่อไหมเนี่ย

DeletedUser

Guest
คุยครับ 1xa เกิดจาก 1point =x= attack แต่ผมสงสัยครับ ว่าทำไมหน.เผ่า =x= ถึงไปอยู่สาขาของเผ่า 1XA ทั้งๆที่ลูกน้อง อยู่กิลหลัก 1XA กัน และยังสงสัยอีกว่าหน.=X= หรือคุณ moochai เมืองหายไปไหนหมด ผมจำได้ว่าคุณมีเมืองมากกว่านี้นะครับ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
เมื่อวาน
เพื่อนใน 45 2 เมืองโดนไป 30 กว่าทัพได้
ทหารตายไปเพียบเลย

DeletedUser

Guest
ตอบ

คุยครับ 1xa เกิดจาก 1point =x= attack แต่ผมสงสัยครับ ว่าทำไมหน.เผ่า =x= ถึงไปอยู่สาขาของเผ่า 1XA ทั้งๆที่ลูกน้อง อยู่กิลหลัก 1XA กัน และยังสงสัยอีกว่าหน.=X= หรือคุณ moochai เมืองหายไปไหนหมด ผมจำได้ว่าคุณมีเมืองมากกว่านี้นะครับ

เขาคงจะเบื่อมาอ่านฟอรั่มน่ะครับคนโพสต์บางคนมันไร้สาระเขาเลยเลิก^^

DeletedUser

Guest
ผมว่า 1xa ในเผ่า =x= น่าจะมีเรื่องขัดแย้งกันอยู่ (ต้องรองไปสืบดูแล้ว)

DeletedUser

Guest
ขอข่าวจริงไม่มั่ว100% =1xa=มีสาวๆบ้างไหมเอ่ยเชิญผู้รู้(ในเผ่า)มาตอบที

DeletedUser

Guest
ขอข่าวจริงไม่มั่ว100% =1xa=มีสาวๆบ้างไหมเอ่ยเชิญผู้รู้(ในเผ่า)มาตอบที

หุหุ มันก็มีสาวทุกเผ่าล่ะครับแต่สวยๆนี่หายาก
ถามนี่จะไปจีบเขาเหรอครับ ระวังนะครับคนในเผ่าเขาหวงกันมากเพราะเป็นของหายาก

DeletedUser

Guest
น้องเบล มั่วเเละ หรือเบลเป็นหนอน ล้อเล่นอิอิ

DeletedUser

Guest
เป็นหนอนไม่ป็นไรครับ อย่าให้เท่าหนอนก็พอ เดี๋ยวเป็นเขยใครไม่ได้
ล้อเล่นเฉยๆนะครับภาวนาอย่าให้เป็นจริงละกัน หุหุ;)

DeletedUser

Guest
โอ๊ยเย้วเบลก็นั่งรองหัวหน้าเผ่าเเล้วมั่วไม่ได้

DeletedUser

Guest
ใครว่าเราก็เป็นเด็กวิ่งเล่นในเผ่านี่ล่ะทำอะไรเขาไม่ค่อยได้^^

-ass-นี่เคยผมก็ยังไม่เคยตีดีแต่วางแผน 555

DeletedUser

Guest

ผมว่าผมเคยตอบกระทู้คุณไปแล้วทีนึงนะครับ ว่าผมเลิกเล่นไปนานแล้ว นานๆจะเข้ามาอ่านฟอรัมเกมที แล้วที่ผมเลิกเล่นก็ไม่ได้เพราะมีความขัดแย้งใดๆทั้งสิ้น แต่ตรงข้ามกับที่คุณคิดด้วยซ้ำ เผ่า =x= ทุกคนรักกันมาก เป็นครอบครัวที่อบอุ่น ช่วยเหลือกันเสมอ แต่ที่ผมต้องจากพี่น้องผมไป เป้นเพราะผมต้องไปต่างประเทศบ่อย จึงจำเป็นต้องเลิกครับ

ปล.ขอบคุณนะครับ ที่ยังจำผมได้ ส่วน 3 เผ่าที่รวมตัวกันเป็น =1XA= ตั้งแต่เริ่ม คือ 1point =X= และ ATK ครับ

DeletedUser

Guest
คุณไปประเทศไหนหรือครับ
น่าสนใจแหะ

บน