คุยการเมือง เรื่องเวิล์ด1

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ไ่ม่เป็นไรครับเขาสีสันของฟอรั่มเซิฟถ้าไม่มีเขาฟอรั่มคงเงียบเหงา

(หลายท่านอาจจะอดด่า 555)

DeletedUser

Guest
ผมแค่อยากรู้ครับ สงสัย คุณmoochai เป็นคุณทิศใต้ มั่งครับ

DeletedUser

Guest
ผมแค่อยากรู้ครับ สงสัย คุณmoochai เป็นคุณทิศใต้ มั่งครับ

ยังไม่เลิกยุ่งเรื่องชาวบ้านอีก เด็กคนนี้จริงๆเลย ถ้าเป็นน้องนุ่งจับตีก้นซะเลย

DeletedUser

Guest
ถ้าเป็นน้องผม
ผมจะไม่ให้มันตัดผม - -*

เด๋วหัวเกรียน เซ๊งๆๆๆๆ :( :(

DeletedUser

Guest
ผมว่าผมเคยตอบกระทู้คุณไปแล้วทีนึงนะครับ ว่าผมเลิกเล่นไปนานแล้ว นานๆจะเข้ามาอ่านฟอรัมเกมที แล้วที่ผมเลิกเล่นก็ไม่ได้เพราะมีความขัดแย้งใดๆทั้งสิ้น แต่ตรงข้ามกับที่คุณคิดด้วยซ้ำ เผ่า =x= ทุกคนรักกันมาก เป็นครอบครัวที่อบอุ่น ช่วยเหลือกันเสมอ แต่ที่ผมต้องจากพี่น้องผมไป เป้นเพราะผมต้องไปต่างประเทศบ่อย จึงจำเป็นต้องเลิกครับ

ปล.ขอบคุณนะครับ ที่ยังจำผมได้ ส่วน 3 เผ่าที่รวมตัวกันเป็น =1xa= ตั้งแต่เริ่ม คือ 1point =x= และ atk ครับ

ผมยัง คิดถึงคุณชัยอยู่นะ +.+ บอกกับกัสบ่อยๆ

DeletedUser

Guest
ผมว่าผมเคยตอบกระทู้คุณไปแล้วทีนึงนะครับ ว่าผมเลิกเล่นไปนานแล้ว นานๆจะเข้ามาอ่านฟอรัมเกมที แล้วที่ผมเลิกเล่นก็ไม่ได้เพราะมีความขัดแย้งใดๆทั้งสิ้น แต่ตรงข้ามกับที่คุณคิดด้วยซ้ำ เผ่า =x= ทุกคนรักกันมาก เป็นครอบครัวที่อบอุ่น ช่วยเหลือกันเสมอ แต่ที่ผมต้องจากพี่น้องผมไป เป้นเพราะผมต้องไปต่างประเทศบ่อย จึงจำเป็นต้องเลิกครับ

ปล.ขอบคุณนะครับ ที่ยังจำผมได้ ส่วน 3 เผ่าที่รวมตัวกันเป็น =1xa= ตั้งแต่เริ่ม คือ 1point =x= และ atk ครับ

เผ่า เอ็ก มีสาวๆไหมครับ เห็นเผ่ารักกันๆ เลยอยากไปรักด้วยคน ^.^

DeletedUser

Guest
ซะงั้น งั้นติดต่อสาวๆ มาให้ซักคนสองคนด้วยน่ะคับ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้เวิล์ด1 สถานการณ์อยู่ในขั้นหวาดระแวงกันครับ เพราะมีข่าวลือว่าเผ่าใหญ่หลายเผ่าจะรวมกันตี 1xa ครับ ทุกเผ่าที่ได้ข่าวนี้ต่างเตรียมทหารกันพร้อมแล้วครับ

DeletedUser

Guest
คงสู้กับสุดน่าดูครนับ พวกผมกับคนอื่นเดี่ยวจะคอยดูนะครับว่าจะสนุกขนาดไหน

ldavoll

Member
คะแนน react
0
เรื่องในคาดครับ
ยังไงก็ไม่มีทางผิดคาด
เพราะคาดไว้หลายทาง

บน