คุยการเมือง เรื่องเวิล์ด1

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
- -

ดี ครัฟ ผม ชื่อ นิว ครัฟ แต้ม 30000 น้อยนิด อยู่กิล =WF=

ผม อยาก ทราบ ว่า ที่ เขาพูด กัน สหภาพ สยาม อะไร หรือประมาณนี้ คืออะไรครัฟ

เเละ ทำไม เหน พวก แต้ม 1000000 ย้าย ไป one x เยอะ กัน จัง ครัฟ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้เวิล์ด1 คงเล่นกันสนุกน่าดู นะครับ

DeletedUser

Guest
เวิร์ล 1 ยังไม่จบนะค่ะ

แต่ก็ไม่แน่ อาจจะอีกไม่นาน อิอิอิอิ :rolleyes:

DeletedUser

Guest
ผมว่าเวิล์ด4 จบก่อนนะครับ เพราะได้ข่าวมาว่า ทำศึกแตกหักแล้วนิครับ ระหว่างฝ่ายเหรือกับใต้
ส่วนเวิล์ด1 1xa ต้องเก็บกวาดอีกเยอะ และยังมีเผ่าอีกมาก

DeletedUser

Guest
เวิล4ถ้าจะจบผมจะตีมัน(ไม่ยอมให้จบหรอกไม่เช่นนั้นจะปั้มหอก800กับดาบ1600ขวาน200เเละธนู400มาทำไม)อย่าเพิ่งจบเลย

DeletedUser

Guest
สถานะการตอนนี้ เวิร์ลหนึ่งจริงๆๆก็ แบ่งขั้วแล้วนะค่ะ แค่บางเผ่า แค่ยังไม่เปลี่ยนชื่อ

ซึ่งบางเผ่าที่ยังไม่ได้เปลี่ยนชื่อก็แสดงออกชัดเจนว่าอยุ่ฝั่งไหน และบางเผ่าที่ไม่แสดงออกว่าอยุ่ฝั่งไหน ก็อาจจะเลือกฝั่งชัดเจนแล้วก็ได้ แค่รอวันเปลี่ยนชื่อ อิอิอิอิ

:p:p:p

DeletedUser

Guest
อีกไม่นานเกินรอ แค่ขยันปั๊มขุนยึดให้หมดไวๆแค่นั้น :p:p

บน